วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2564 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ได้จัดกิจกรรมที่น่าสนใจทั้งภาคเช้าและภาคบ่าย และขอเชิญผู้ที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรม โครงการสัมมนาออนไลน์ จัดการเรียนการสอนผ่านเทคโนโลยีในยุค NEW NORMAL
– วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2564 เวลา 13.00 -16.00 น.
![](https://www.kruachieve.com/wp-content/uploads/2021/10/245430314_571612567222624_2121738373004199262_n-1024x724.jpg)
รายละเอียดเพิ่มเติม : “TechEd/RMUTT” โปรดแตะลิงก์ด้านล่างเพื่อเข้าร่วมโอเพนแชทนี้ คลิกที่นี้